Mae'r dudalen hon yn ddangos cynnwys Saesneg gan nad oes y cyfreithiad Cymraeg ar gael ar hyn o bryd

Brynamman Isaf > Residents Information


D.A.N.S.A Bus Timetable

 


Useful Contacts

Emergency 999
Police non-emergency 101
Crime Stoppers 0800555111
Neath Port Talbot County Council 01639686868
Welsh Water Emergency 08000520130
Morriston Hospital 01792702222
Singleton Hospital 01792205666
Llanelli Prince Phillip Hospital 01554756567
Amman Valley Medical Practice
G.C.G. Surgery 01269822231
Brynaman Surgery 01269820788
Garnant Surgery 01269823385